Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô nền biệt thự MT đường Xuân Thiều 21 - Liên Chiểu - Đà Nẵng. 402m2

Ngày đăng: 05/08/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ chào bán lô biệt thự - mặt tiền Xuân Thiều 21, Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu - Đà Nẵng. Diện tích: 402m² (ngang 15m x dài 26,3m). Hướng: Tây Nam. Đường: Mặt tiền Xuân Thiều 21, song song với Nguyễn Tất Thành. Giá: 48 triệu/m². Vị trí đẹp: Khu vực phát triển, gần biển, gần cầu vượt đi bộ Mikazuki (cầu hữu nghị Việt Nam - Nhật Bản) tiềm năng đầu tư sinh lời cao thích hợp xây biệt thự nghỉ dưỡng. Liên hệ: Để xem đất trực tiếp và thương lượng!

Xem thêm

Liên hệ:

096 120 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m

Vị trí bản đồ

19,3 tỷ

402 m²
48,01 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Đ. Xuân Thiều 21, P. Hòa Hiệp Nam, Q. Liên Chiểu, Tp. Đà Nẵng
ĐH

Đoàn Huy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô nền biệt thự MT đường Xuân Thiều 21 - Liên Chiểu - Đà Nẵng. 402m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.