Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất Lakeside Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu Đà Nẵng, diện tích: 117,5 m², giá: chỉ 4. x tỷ

Ngày đăng: 10/08/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán đất Lakeside Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu Đà Nẵng. Diện tích: 117,5 m² giá: Chỉ 4. X tỷ. Vị trí cực đẹp: Mặt tiền đường 7.5 m, vỉa hè 4 m. Gần ngay 10 tòa chung cư ORI Garden khu dân cư đông đúc, kinh doanh sầm uất. Khổ đất vuông vức, rất đẹp phù hợp xây căn hộ cho thuê, khách sạn mini, Spa, Tạp hóa hoặc vừa ở vừa kinh doanh. Tiềm năng sinh lời: Trung tâm khu vực phát triển hạ tầng mạnh mẽ, liền kề các dự án trọng điểm: Vin Làng Vân. Khu thương mại tự do. Cảng biển Liên Chiểu. Các khu đô thị lớn: Dragon City, Lumia, Golden Hills. Dân cư đã về ở, buôn bán tấp nập giá trị bất động sản tăng từng ngày. Pháp lý: Sổ đỏ sẵn, sang tên công chứng ngay. Giá tốt chỉ 4. X tỷ mua hôm nay là đón sóng đầu tư ngày mai! Liên hệ ngay: 0968949186Dương Bính) để xem đất thực tế & chốt nhanh kẻo lỡ cơ hội!

Xem thêm

Liên hệ:

096 894 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

4,5 tỷ

117.5 m²
38,3 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Lakeside Palace, Đ. Số 5, P. Hòa Hiệp Nam, Q. Liên Chiểu, Tp. Đà Nẵng
DB

Dương Văn Bính

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất Lakeside Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu Đà Nẵng, diện tích: 117,5 m², giá: chỉ 4. x tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.