Tin đăng đã hết hạn.

Bán Đất Golden Hills Liên Chiều, Đà Nẵng. Lô B2.50 lô 3, dt 125m. Đường 7m5. Gần Biển. Giá 3.65 tỷ

Ngày đăng: 02/08/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Diện tích: 125m² Đường trước nhà: 7.5m, vỉa hè mỗi bên 4m quy hoạch rộng rãi, sạch đẹp Vị trí đẹp: - Cách biển chỉ 1.5km thuận tiện nghỉ dưỡng, đầu tư - Gần trường cấp 2 Đàm Quang Trung, thuận tiện cho gia đình có con nhỏ - Bao quanh là các dự án lớn: Vin Làng Vân, Cảng Liên Chiểu, Khu du lịch Ghềnh Đá Nam Ô, Khu thương mại tự do Đà Nẵng sắp triển khai Giá bán: 3 tỷ 650 triệu chính chủ, có thương lượng thiện chí Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sang tên nhanh LỢI THẾ ĐẦU TƯ: - Nằm trong khu đô thị quy hoạch đồng bộ Golden Hills tiềm năng tăng giá cực mạnh - Giao thông thuận tiện kết nối nhanh ra Nguyễn Tất Thành kéo dài, Quốc lộ 1A, cảng biển, khu công nghệ cao - Khu vực đang hút vốn FDI và phát triển hạ tầng rất nhanh Liên hệ: 0919738311 để xem đất trực tiếp và thương lượng

Xem thêm

Liên hệ:

091 973 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

3,65 tỷ

125 m²
29,2 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Golden Hills City, Q. Liên Chiểu, Tp. Đà Nẵng
NH

Nguyen Ba Huu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Đất Golden Hills Liên Chiều, Đà Nẵng. Lô B2.50 lô 3, dt 125m. Đường 7m5. Gần Biển. Giá 3.65 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.