Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất nền dự án HomeLand Central Park, 5 tỷ, 117.5m2, nhiều tiện ích

Ngày đăng: 25/07/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu đất nền dự án tại HomeLand Central Park, đường Số 5, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng với diện tích 117.5m2, giá chỉ 5 tỷ VND. + Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/ sổ hồng. + Mặt tiền 5m, phù hợp cho kinh doanh. + Đường vào rộng 7.5m, thuận tiện cho xe hơi. + Hướng Tây Nam, phong thủy tốt cho gia chủ. Địa điểm tiện ích xung quanh: + Gần trường mầm non Hoa Trí Tuệ 2. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem đất: Gặp vĩnh 0336577030

Xem thêm

Liên hệ:

033 657 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

5 tỷ

117.5 m²
42,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
HomeLand Central Park, Đ. Số 5, P. Hòa Hiệp Nam, Q. Liên Chiểu, Tp. Đà Nẵng
V

Vĩnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất nền dự án HomeLand Central Park, 5 tỷ, 117.5m2, nhiều tiện ích - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.