Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất nền dự án Lakeside Palace, 2,67 tỷ, 125m2, Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

Ngày đăng: 23/07/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Lakeside Palace, Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng, là một dự án đất nền giá rẻ nhất hiện nay với nhiều tiềm năng phát triển. + Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ, sổ hồng. + Mặt tiền 5m, phù hợp cho việc kinh doanh. + Ngõ vào rộng 5.5m, thuận tiện cho việc di chuyển. + Phong thủy tốt, hướng cửa chính Tây Nam. + Diện tích 125m2, giá 2,67 tỷ VND. - - Cách biển 1,5km. - Cách khu công nghiệp 2km. - Cách khu thương mại tự do 5km. - Cách sân bay 9km. - Trường mâm non đến cấp 3 ngay xung quanh. - Cách trượng Đại học bách khoa 3km. Quận Liêu Chiểu là khu vực trong tâm phát triển kinh tế của Đà Nẵng quý khách hàng mua ở hoặc đầu tư để phát triển thuận lợi. Sự phát triển của khu vực Liên Chiểu: + Siêu cảng Liên Chiểu: Cảng biển lớn nhất khu vực miền Trung, cửa ngõ giao thương quốc tế trọng điểm toàn quốc cách 5km. + Khu công nghiệp: Nằm giữa KCN Hòa Khánh, Hòa Khánh Mở Rộng và KCN Liên Chiểu + 10 tòa cư dân đã nhận nhà để ở đón đầu dòng nhân lực dồi dào và nhu cầu nhà ở khổng lồ từ người lao động + 8 Tòa chung cư chuẩn bị xây do Công ty Thủ đô làm chủ thầu. + Khu công nghệ cao: Trung tâm ươm tạo công nghệ cao, được kỳ vọng là tâm điểm hút dòng vốn đầu tư nước ngoài, động lực phát triển kinh tế - xã hội cho TP. Đà Nẵng. + Khu du lịch biệt thự, con đường liền biển Nam Ô: Là điểm khu du lịch mới của Đà Nẵng cho khách hàng quốc tế và trong nước do tập Đoàn trung thủy xây dựng ảnh như hình. + Đã có quyết định: Khu Thương mại tự do đặt tại Liên Chiểu của chình phủ - tiềm năng phát triển kinh tế Đà Nẵng là rất lớn. Liên hệ ngay với Ms Trang qua số điện thoại 0978785275 để xem trực tiếp.

Xem thêm

Liên hệ:

097 878 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

2,67 tỷ

125 m²
21,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Lakeside Palace, Đ. Số 5, P. Hòa Hiệp Nam, Q. Liên Chiểu, Tp. Đà Nẵng
LT

Lê Trang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất nền dự án Lakeside Palace, 2,67 tỷ, 125m2, Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.