Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất Hòa Khánh, ô tô vào tận nơi, diện tích 152m2, giá hấp dẫn

Ngày đăng: 17/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Đất đẹp như tranh Phú Thượng, phường Hòa Khánh, Đà Nẵng đây rồi!
Khu vực dân cư thì khỏi bàn, đông đúc lại an ninh nữa chứ.
Diện tích 152m2, tha hồ xây biệt phủ.
Gần trường học, chợ búa, tiện nghi đầy đủ, không thiếu thứ gì.
Đường bê tông rộng rãi, ô tô vào tận nơi, không lo lầy lội.
Giá siêu yêu thương chỉ 1.2xx tỷ, nhanh tay kẻo lỡ.
Liên hệ ngay 0987616444 để được tư vấn và xem đất nhé!
Xem thêm

Liên hệ:

098 761 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1,2 tỷ

152 m²
7,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
P. Hòa Khánh Nam, Q. Liên Chiểu, Tp. Đà Nẵng
LT

Lê Tấn Tiến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất Hòa Khánh, ô tô vào tận nơi, diện tích 152m2, giá hấp dẫn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.