Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm hơn 1200m2 đất Liên Chiểu, Đà Nẵng, giá chỉ 45 tỷ, LH 0934888092

Ngày đăng: 19/06/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất có thể làm kho xưởng hoặc mở Showroom Hàng Nét có 1 không 2 Diện tích lớn 1211.7m2 có 800m2 đất ở Mặt tiền đường lớn Nguyễn Lương Bằng Vị trí cách Mikazuki đúng 100m Ngành đất rộng 22m, nở hậu 30m Giá 45 tỷ Alo Ly lvcc 0934888092

Xem thêm

Liên hệ:

093 488 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 22m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

45 tỷ

1.212 m²
37,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
P. Hòa Hiệp Nam, Q. Liên Chiểu, Tp. Đà Nẵng

Nhà Đất Ly Gió Đồng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm hơn 1200m2 đất Liên Chiểu, Đà Nẵng, giá chỉ 45 tỷ, LH 0934888092 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.