Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất đẹp – Homeland Central Park

Ngày đăng: 12/05/2025

7.3
Khá
Bán lô đất đẹp – Homeland Central Park
Bán lô đất đẹp – Homeland Central Park
Bán lô đất đẹp – Homeland Central Park
Bán lô đất đẹp – Homeland Central Park
Hình ảnh 1/4
Bán lô đất đẹp – Homeland Central Park
Bán lô đất đẹp – Homeland Central Park
Bán lô đất đẹp – Homeland Central Park
Bán lô đất đẹp – Homeland Central Park
Mô tả tin đăng

Bán lô đất đẹp – Homeland Central Park

Vị trí: Đường 7.5m thông chung cư The Ori Garden

Diện tích: 117.5m² (ngang 5m)

Giá bán: 4.3 tỷ (có thương lượng)

Vị trí đẹp, đường thông thoáng

Khu vực dân cư đông, tiềm năng đầu tư cao

Liên hệ Hoàng – 0886.156.779 để biết thêm chi tiết!

Xem thêm

Liên hệ:

088 615 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Chiều sâu 35,5m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

4,3 tỷ

177.5 m²
24,23 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 3 ô tô tránh (7 -9m)
Địa chỉ
HomeLand Central Park, Đ. Số 5, P. Hòa Hiệp Nam, Q. Liên Chiểu, Tp. Đà Nẵng
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất đẹp – Homeland Central Park - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.