Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất khu E kim long đg hòa phú 29 vị trí vip, cực đẹp, trung tâm quận liên chiểu Đà Nẵng

Ngày đăng: 12/05/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Bán đất khu E kim long đg hòa phú 29 vị trí vip, cực đẹp, trung tâm quận liên chiểu Đà Nẵng.
- đất 100m2 ngang 5m
Trên đường này nhuewuf nhà xây ở và vừa ở vừa kinh doanh căn hộ, đường thông ra Nguyễn Sinh Sắc rất đẹp
Giá bán chỉ 5,680 tỷ có bớt chút đỉnh
Lh 0919738311 lvcc

Xem thêm

Liên hệ:

091 973 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

5,68 tỷ

100 m²
56,8 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Kim Long City, Đ. Nguyễn Sinh Sắc, P. Hòa Minh, Q. Liên Chiểu, Tp. Đà Nẵng
NH

Nguyen Ba Huu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất khu E kim long đg hòa phú 29 vị trí vip, cực đẹp, trung tâm quận liên chiểu Đà Nẵng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.