Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại Golden Hills City, 3,550 tỷ, diện tích 187m2, Phường Hòa Hiệp Nam, Đà Nẵng, Chính chủ

Ngày đăng: 09/05/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán đất Golden Hills City với mảnh đất nền siêu đỉnh, chỉ chờ bạn xây dựng tổ ấm. Diện tích 187m2, giá 3,550 tỷ VND, pháp lý đầy đủ, đã có Sổ đỏ/Sổ hồng.

+ Mặt tiền 7,5m, cực kỳ phù hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà phố.
+ Đường vào rộng rãi 7,5m, xe cộ ra vào thoải mái.
+ Phong thủy tốt, hút tài lộc cho gia chủ.
+ Vị trí view kênh, view công viên thoáng mát.

Khu vực gần trường, gần chợ, cách biển chỉ 1km.
Đầu tư cho tương lai gần, không lo thiếu tiện ích.

Kết nối ngay để biết thêm chi tiết! Liên hệ Phan Thanh Phú qua số 0774827343.

Xem thêm

Liên hệ:

077 482 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,5m

Vị trí bản đồ

3,55 tỷ

187 m²
18,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Golden Hills City, Q. Liên Chiểu, Tp. Đà Nẵng
PP

Phan Thanh Phú

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại Golden Hills City, 3,550 tỷ, diện tích 187m2, Phường Hòa Hiệp Nam, Đà Nẵng, Chính chủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.