Tin đăng đã hết hạn.

Bán Đất Nền Dự Án Kim Long City, Đường Hòa Phú 29, 5,686 tỷ, 100m2

Ngày đăng: 07/05/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Đất nền dự án Kim Long City nằm ở Đường Hòa Phú 29, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng. Khu đất này rộng 100m2 với mặt tiền 5m, đường vào rộng 7.5m. Pháp lý đầy đủ giúp người mua an tâm khi đầu tư.

Giá chỉ 5,686 tỷ VND, đây là một cơ hội không thể bỏ qua. Khu đất này rất thích hợp cho việc kinh doanh, với mặt tiền rộng rãi và không gian thoáng đãng. Chưa kể, khu vực này còn có nhiều tiện ích đi kèm như công viên, khu vui chơi giải trí, rất lý tưởng cho gia đình trẻ.

Địa điểm tiện ích xung quanh
Trường Tiểu Học Duy Tân, Trường Tiểu Học Phan Phú Tiên, Bệnh Viện Ung Bướu Đà Nẵng, Ruby Mart, Chợ Siêu Thị 4.0.

Giới thiệu thêm về dự án
Khu đô thị Kim Long City bao gồm 145.267m2 với 583 lô đất nền và 73 lô shophouse. Dự án có 1 trường THCS, 1 trung tâm thương mại, 18 công viên nội khu, cùng nhiều tiện ích như hồ nước, quảng trường, sân bóng rổ, khu trượt skate, và khu cắm trại. Đây là một dự án hiện đại, hướng tới cuộc sống tiện nghi và thoải mái cho cư dân.

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Nguyễn Văn Chiến 0965192772.

Xem thêm

Liên hệ:

096 519 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

5,69 tỷ

100 m²
56,9 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Kim Long City, Đ. Nguyễn Sinh Sắc, P. Hòa Minh, Q. Liên Chiểu, Tp. Đà Nẵng
NC

Nguyễn Văn Chiến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Đất Nền Dự Án Kim Long City, Đường Hòa Phú 29, 5,686 tỷ, 100m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.