Tin đăng đã hết hạn.

Đất nền biệt thự khu đô thị dự án đẹp xuất sắc tại Lakeside Palace, 23,5 triệu / m2, 600 m2

Ngày đăng: 25/04/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Đất nền dự án tại Lakeside Palace, Đường Trương Hoàn, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng đang chờ đón nhà đầu tư. Với diện tích 600m2 và giá chỉ 23,5 triệu / m2, đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai muốn sở hữu một miếng đất đẹp, phù hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.

Mặt tiền rộng 30m, ngõ vào 5.5m, rất tiện cho việc di chuyển và kinh doanh. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người mua.

Tiện ích xung quanh:
+ Trường THPT Liên Chiểu
+ Mầm non Hoa Trí Tuệ 2
+ Trường THCS Đàm Quang Trung

Thông tin thêm về dự án:
- Khu đô thị lớn 46 ha, bao gồm nhà phố kinh doanh, nhà phố liền kề, trường học, khu thương mại, hồ sinh thái 61 ha và công viên cây xanh.
- Địa điểm gần biển chỉ 900m, Quốc lộ 1A cũ, chợ Hòa Khánh 1km, các trường đại học 1-2km.

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết qua 0965192772 với Nguyễn Văn Chiến.

Xem thêm

Liên hệ:

096 519 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 30m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

14,1 tỷ

600 m²
23,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Lakeside Palace, Đ. Số 5, P. Hòa Hiệp Nam, Q. Liên Chiểu, Tp. Đà Nẵng
NC

Nguyễn Văn Chiến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất nền biệt thự khu đô thị dự án đẹp xuất sắc tại Lakeside Palace, 23,5 triệu / m2, 600 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.