Tin đăng đã hết hạn.

Bán Đất Biệt Thự Golden Hills City giá Tốt Nhất, Vị Trí Đẹp Nhất, giá bán 5 tỷ 300

Ngày đăng: 04/04/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Bán Đất Biệt Thự Golden Hills City giá Tốt Nhất, Vị Trí Đẹp Nhất

Địa chỉ: Đường 10,5m, Golden Hills City, đối diện công viên, hướng Đông Nam.

Vị trí: Sạch đẹp, dân cư đông, trục giao thông chính đường Nguyễn Tất Thành, tiềm năng phát triển cao.

Diện tích: 187,5m (7,5x25).

Giá bán: 5 tỷ 300 triệu.

giá Tốt Nhất Cơ hội đầu tư sinh lời hấp dẫn!

Với vị trí thuận lợi và diện tích lý tưởng, đây là cơ hội đầu tư không thể bỏ qua. Đất biệt thự đối diện công viên, không gian thoáng đãng, dễ dàng kết nối giao thông. Cơ hội sở hữu đất tại Golden Hills City, một trong những khu vực phát triển bậc nhất hiện nay!

Bạn có thể dùng thông tin này để thu hút sự chú ý của khách hàng tiềm năng hiệu quả hơn.

Xem thêm

Liên hệ:

090 193 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,5m

Vị trí bản đồ

5,3 tỷ

187.5 m²
28,27 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Golden Hills City, Q. Liên Chiểu, Tp. Đà Nẵng
NT

Nguyễn Ngọc Truyền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Đất Biệt Thự Golden Hills City giá Tốt Nhất, Vị Trí Đẹp Nhất, giá bán 5 tỷ 300 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.