Tin đăng đã hết hạn.

Đất Vạn Hoà, hướng Tây Nam, tựa núi nhìn sông

Ngày đăng: 04/09/2025

7
Khá
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Bán lô đất tuyệt đẹp tại đường N4, khu TĐC 2 Vạn Hoà, mang đến không gian sống lý tưởng, hài hòa với thiên nhiên.
Hướng Tây Nam tựa núi, mở ra tầm nhìn sông thơ mộng, đón trọn vượng khí.
Diện tích rộng rãi 7.5m x 18.5m, tạo điều kiện xây dựng tự do theo phong cách riêng.
Giá bán hấp dẫn: 2.3x tỷ.
Liên hệ ngay 0566666663 để biết thêm thông tin chi tiết và sở hữu lô đất tiềm năng này.
Xem thêm

Liên hệ:

056 666 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,5m
Chiều sâu 18,5m
Mức độ giao dịch Gấp

Vị trí bản đồ

2,3 tỷ

138.75 m²
16,58 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất Vạn Hoà, hướng Tây Nam, tựa núi nhìn sông - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.