Tin đăng đã hết hạn.

Đất vàng Lào Cai gọi tên, vị trí đẹp, giá mềm, xây nhà đón lộc

Ngày đăng: 03/06/2025

6.7
Khá
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Mảnh đất vàng tại đường A5, dự án KoSy Lào Cai đang chờ đón chủ nhân.
Vị trí đắc địa, gần bến xe trung tâm và bệnh viện, tiện lợi cho mọi hoạt động.
Diện tích 106m2, mặt tiền rộng 5m, hướng Tây Nam mát mẻ, xây nhà theo thiết kế mẫu, đảm bảo không gian sống lý tưởng.
Giá chào bán chỉ 1.02 tỷ, còn có lộc lá cho khách hàng thiện chí. Liên hệ ngay 0355785339 để biết thêm chi tiết và sở hữu cơ hội đầu tư hấp dẫn này
Xem thêm

Liên hệ:

035 578 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Chiều sâu 21,2m
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

1,02 tỷ

106 m²
9,62 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Kosy Mountain View, Đ. A5, Tp. Lào Cai, T. Lào Cai
0

0355785339

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất vàng Lào Cai gọi tên, vị trí đẹp, giá mềm, xây nhà đón lộc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.