Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất thổ cư 105m2, sát UBND phường Đoàn Kết, thành phố Lai Châu

Ngày đăng: 10/07/2025

6.5
Khá
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Lô đất diện tích 105m2, đất thổ cư.
Đã có sổ hồng, pháp lý đầy đủ, vị trí sát cạnh UBND phường Đoàn Kết mới (hợp khối thành phố Lai Châu).
Hướng Tây Nam.
Giá bán: 568 triệu.
Liên hệ: 0966260289.
Xem thêm

Liên hệ:

096 626 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

568 triệu

105 m²
5,41 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất thổ cư 105m2, sát UBND phường Đoàn Kết, thành phố Lai Châu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.