Chi Nê Riverside đất trung tâm, tầm nhìn thịnh vượng

Ngày đăng: 21/05/2026

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Sở hữu vị trí "lõi" ngay trung tâm thị trấn Chi Nê, nơi hội tụ đầy đủ các yếu tố cho cả an cư lẫn đầu tư: Tiện ích sát sườn: Chỉ vài phút đi bộ tới UBND, Bệnh viện, Chợ trung tâm và Trường học. Không gian đắt giá: View sông trong lành, thoáng đãng đặc quyền hiếm có tại đất trung tâm. Pháp lý sạch: Sổ đỏ trao tay, công chứng ngay trong ngày. Hạ tầng: Đường rộng, điện nước đồng bộ, nhận nền xây dựng được ngay. Một sản phẩm an toàn, thanh khoản tốt. Nhắn tin cho em: Yến 0363929617 để xem sổ và vị trí thực tế!

Xem thêm

Liên hệ:

036 392 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

1,27 tỷ

93 m²
13,66 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Khu nhà ở Bến Cát (Chi Nê Riverisde), Tt. Chi Nê, H. Lạc Thủy, T. Hòa Bình
HY

Hải Yến

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chi Nê Riverside đất trung tâm, tầm nhìn thịnh vượng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.