Mảnh đất nghỉ dưỡng tuyệt mỹ tọa lạc tại Phú Thành, Lạc Thủy, Hòa Bình

Ngày đăng: 15/04/2026

7
Khá
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng

Mảnh đất nghỉ dưỡng tuyệt mỹ tọa lạc tại Phú Thành, Lạc Thủy, Hòa Bình, mở ra một không gian sống lý tưởng với tầm nhìn khoáng đạt ra hồ sen tự nhiên và núi non hùng vĩ. Với diện tích 802,6m², bao gồm 150m² đất thổ cư, mảnh đất sở hữu mặt tiền rộng 18m và hậu 26,88m, tạo nên thế đất vượng khí, nở hậu tài lộc.
Pháp lý minh bạch với Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch, mang đến sự an tâm tuyệt đối cho chủ sở hữu. Mảnh đất này là lựa chọn hoàn hảo để kiến tạo một ngôi nhà vườn sum vầy, một homestay độc đáo hay một chốn nghỉ dưỡng cuối tuần thanh bình, tách biệt khỏi nhịp sống đô thị ồn ào.
Chỉ cách trung tâm Hà Nội khoảng 70km, việc di chuyển trở nên vô cùng thuận tiện qua Quốc lộ hoặc cao tốc. Xung quanh mảnh đất là hệ thống tiện ích đầy đủ, bao gồm chợ, trường học và UBND xã Phú Thành, đảm bảo cuộc sống sinh hoạt, học tập và mua sắm dễ dàng.
Đặc biệt, vị trí đắc địa này chỉ cách khu du lịch Chùa Tiên danh thắng 3km, mở ra tiềm năng phát triển du lịch và nghỉ dưỡng vô cùng lớn. Nơi đây hội tụ đủ yếu tố của một không gian sống xanh, gần gũi thiên nhiên, pháp lý vững vàng và tiềm năng tăng giá cao trong tương lai.
Giá bán: 2x Tỷ.
Liên hệ ngay để nhận thông tin chi tiết: 0972814286 (Zalo) 0364207999.

Xem thêm

Liên hệ:

097 281 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 18m
Chiều sâu 26,88m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Giao thông thuận lợi, Gần nhiều tiện ích, Gần mặt hồ

Vị trí bản đồ

20 tỷ

483.84 m²
41,34 triệu/m²

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Mảnh đất nghỉ dưỡng tuyệt mỹ tọa lạc tại Phú Thành, Lạc Thủy, Hòa Bình - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.