Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất nền tại Ba Hàng Đồi, Lạc Thủy, Hòa Bình, 11 triệu / m2, 103 m2

Ngày đăng: 11/10/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất nền tại Ba Hàng Đồi, Lạc Thủy, Hòa Bình là cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai tìm kiếm một vị trí đẹp và tiềm năng. Với diện tích 103 m2 và mặt tiền rộng 5m, bất động sản này có pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người mua. Điểm nổi bật: - Mặt tiền rộng, thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. - Giá bán 11 triệu / m2, rất hợp lý cho vị trí đắc địa này. Liên hệ để biết thêm chi tiết qua số điện thoại Chắc chắn đây sẽ là lựa chọn lý tưởng cho tương lai.

Xem thêm

Liên hệ:

098 935 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

1,13 tỷ

103 m²
10,97 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu thương mại dịch vụ Ba Hàng Đồi, Tt. Ba Hàng Đồi, H. Lạc Thủy, T. Hòa Bình
XB

Xuân Bds

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất nền tại Ba Hàng Đồi, Lạc Thủy, Hòa Bình, 11 triệu / m2, 103 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.