Tin đăng đã hết hạn.

Cơ hội đầu tư đất nền giá rẻ không thể bỏ lỡ tại Cố Nghĩa, Lạc Thủy, Hòa Bình

Ngày đăng: 24/09/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Cơ hội đầu tư đất nền giá rẻ không thể bỏ lỡ tại Cố Nghĩa, Lạc Thủy, Hòa Bình (nay thuộc An Nghĩa, Phú Thọ).
Diện tích đa dạng từ 76m2 đến 93m2, giá chỉ từ 300 triệu đồng.
Đường ô tô vào tận đất, cách Quốc lộ 21A chỉ 300m, vị trí vô cùng thuận lợi.
Phù hợp cho đầu tư dài hạn hoặc xây nhà ở.
Pháp lý rõ ràng, sang tên nhanh chóng.
Liên hệ ngay 0932783666 để xem đất thực tế và được hỗ trợ đưa đón tận nơi.
Xem thêm

Liên hệ:

093 278 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Quy hoạch ổn định

Vị trí bản đồ

300 triệu

76 m²
3,95 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
H. Lạc Thủy, T. Hòa Bình
CH

Công Huỳnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cơ hội đầu tư đất nền giá rẻ không thể bỏ lỡ tại Cố Nghĩa, Lạc Thủy, Hòa Bình - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.