Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán lô đất view hồ Đá Bạc DT 75m2 MT 5m, đường oto tránh - phong cảnh hữu tình giá 395tr

Ngày đăng: 10/09/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Đất đẹp sơn thủy hữu tình, vài bước chân ra Hồ Đá Bạc non xanh nước biếc như tranh họa đồ. - Diện tích 75 - 109m² full thổ cư, MT 5m đường ô tô tránh. - Chỉ từ 3xx triệu/lô view hồ. - Cách Hà Nội 49km dân cư đông đúc, hạ tầng hoàn thiện. - Cạnh dự án Villas & Resort 6* (200ha) sắp ra mắt. - Sổ đỏ lâu dài giao dịch ngay. Cơ hội an cư & đầu tư cực hot, liên hệ em Lan Anh để chốt lô đẹp nhất: 0393774702

Xem thêm

Liên hệ:

039 377 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

395 triệu

75 m²
5,27 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Hồ Chí Minh, X. Phú Thành, H. Lạc Thủy, T. Hòa Bình
HA

Hoàng Lan Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán lô đất view hồ Đá Bạc DT 75m2 MT 5m, đường oto tránh - phong cảnh hữu tình giá 395tr - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.