Tin đăng đã hết hạn.

Đất trung tâm, gần chợ, trường, khu du lịch, giá chỉ 6tr/m2, bám đường 10m, tin được không?

Ngày đăng: 03/09/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Đất thổ cư đẹp, nằm cách Quốc lộ 21A, chợ Đồng Tâm và trường Cao Đẳng - xã Đồng Tâm, Lạc Thủy, Hòa Bình chỉ 2p di chuyển. Mặt tiền rộng 5.5m, với diện tích 134.7m2. Pháp lý đầy đủ, sổ hồng. Khu đất nằm trên trục đường rộng 10m và là trục chính để đi vào Khu du lịch sinh thái TH true milk - Lạc Thủy Natural Resort (cách đất 1km) rộng 149ha nên tiềm năng tăng giá cao. Khu vực không khí trong lành, phù hợp cho cuộc sống yên bình và thoải mái. Đừng bỏ lỡ cơ hội này, liên hệ ngay Nguyễn Ngân qua số 0971448629 để biết thêm chi tiết!

Xem thêm

Liên hệ:

097 144 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,5m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

829 triệu

134.7 m²
6,15 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Đ. Quốc lộ 21A, X. Đồng Tâm, H. Lạc Thủy, T. Hòa Bình
NN

Nguyễn Ngân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất trung tâm, gần chợ, trường, khu du lịch, giá chỉ 6tr/m2, bám đường 10m, tin được không? - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.