Tin đăng đã hết hạn.

Lô góc siêu đẹp, phù hợp kinh doanh sát KDL sinh thái TH True milk, đối diện hồ, Lạc Thuỷ, Hoà Bình

Ngày đăng: 26/08/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Lô góc 2 mặt tiền lên tới 31m - đường 10m giá chỉ nhỉnh 5 triệu/m2 Đồng Tâm, Lạc Thuỷ, Hoà Bình. Diện tích: 170m². Lô góc 2 mặt tiền cực đẹp: Đường trước đất rộng 10m ô tô tránh nhau thoải mái. Ngay cạnh Trường Cao đẳng Cơ Điện Tây Bắc, gần chợ, trường học, UBND. Khu dân cư đông đúc, sầm uất phù hợp mở cửa hàng, nhà nghỉ, kinh doanh dịch vụ. Cách KDL sinh thái TN True Milk chỉ 1km. Sổ đỏ từng lô pháp lý rõ ràng xây dựng được ngay. Liên hệ Em Ngân: 0971448629 để được tư vấn và xem đất miễn phí.

Xem thêm

Liên hệ:

097 144 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

955 triệu

170 m²
5,62 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Đ. Quốc lộ 21A, X. Đồng Tâm, H. Lạc Thủy, T. Hòa Bình
NN

Nguyễn Ngân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô góc siêu đẹp, phù hợp kinh doanh sát KDL sinh thái TH True milk, đối diện hồ, Lạc Thuỷ, Hoà Bình - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.