Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại Quốc lộ 21A, Lạc Thủy, Hòa Bình diện tích 133.7m2 với gỉá chỉ hơn 900 triệu.

Ngày đăng: 26/08/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

- Đất nền siêu đẹp tại Quốc lộ 21A, Xã Đồng Tâm, Lạc Thủy, Hòa Bình đang chờ đón chủ mới: + Diện tích 133.7m2, giá chỉ 923 triệu VND, không đến 9 cây vàng. + Mặt tiền rộng 6m, rất thích hợp cho việc kinh doanh hay xây dựng nhà ở, không gian sống thoáng đãng, không khí trong lành. + Ngõ vào rộng 10m, thoải mái cho xe cộ ra vào, xe tải tránh nhau thoải mái. + Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/ sổ hồng. Uy tín, nhanh gọn thủ tục. Chốt nhanh trước khi hết hàng! Liên hệ ngay 0782151046 với Bùi Xuân Bách để biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

078 215 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

923 triệu

133.7 m²
6,9 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Quốc lộ 21A, X. Đồng Tâm, H. Lạc Thủy, T. Hòa Bình
BB

Bùi Xuân Bách

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại Quốc lộ 21A, Lạc Thủy, Hòa Bình diện tích 133.7m2 với gỉá chỉ hơn 900 triệu. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.