Tin đăng đã hết hạn.

150M đường rộng 12m trung tâm thị trấn thông các hướng giá chỉ hơn 1 TỶ

Ngày đăng: 26/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán đất trung tâm thị trấn Mặt tiền 4m, đường chính 12m, sổ hồng sang tên ngay Bạn đang tìm đất mặt tiền đường lớn tại trung tâm thị trấn để ở, kinh doanh hoặc đầu tư? Chúng tôi giới thiệu lô đất diện tích 150m² (ngang 4m), tọa lạc ngay trục đường chính rộng 12m, kết nối thông thương thuận tiện đến mọi hướng. Thông tin chi tiết Diện tích: 150m² (mặt tiền 4m, chiều sâu hợp lý) Vị trí: Trung tâm thị trấn, đường trục chính, giao thông sầm uất Lộ giới: Đường nhựa 12m, ô tô tránh nhau thoải mái Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên ngay trong ngày Khu vực: Dân cư hiện hữu, an ninh tốt, hạ tầng hoàn thiện Ưu điểm nổi bật Vị trí đắc địa, dễ dàng kinh doanh mọi ngành nghề Tiềm năng tăng giá cao trong tương lai Thích hợp xây nhà ở, mở cửa hàng, cho thuê hoặc đầu tư lâu dài Địa điểm đẹp Giá trị sinh lời bền vững Liên hệ ngay: 0942735996 để được tư vấn và xem đất trực tiếp.

Xem thêm

Liên hệ:

094 273 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m

Vị trí bản đồ

1,4 tỷ

151 m²
9,27 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu thương mại dịch vụ Ba Hàng Đồi, Tt. Ba Hàng Đồi, H. Lạc Thủy, T. Hòa Bình
đq

đồng xuân quảng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 150M đường rộng 12m trung tâm thị trấn thông các hướng giá chỉ hơn 1 TỶ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.