Tin đăng đã hết hạn.

Đất ngay gần chợ Đồng Tâm, đối diện trường CĐ Cơ điện, đường 10m, chỉ hơn 6tr/m2, đất 2 mặt tiền

Ngày đăng: 05/08/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Đồng Tâm, Lạc Thủy, Hòa Bình. Thông số vàng: 2 mặt tiền cực hiếm: Trước gần 7m, nở hậu. Đường trước đất rộng 10m, ô tô tránh nhau thoải mái. Cách QL21A chỉ 1km, gần Cáp treo Hương Bình KDL tâm linh lớn miền Bắc. Tiềm năng vượt trội: Vị trí trung tâm xã, khu dân cư hiện hữu. Phù hợp xây biệt thự nhà vườn, homestay, nhà nghỉ. Đón sóng đầu tư từ tuyến đường mòn HCM QL21A du lịch Hương Sơn Hương Bình. Pháp lý sẵn sàng sang tên trong ngày. Giá chỉ từ 9xx triệu rẻ nhất khu vực với lô 2 mặt tiền siêu hiếm. Liên hệ xem đất: 0971448629Ngân) hỗ trợ xem đất, sang tên, quy hoạch, pháp lý từ AZ!

Xem thêm

Liên hệ:

097 144 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,7m
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

909 triệu

139 m²
6,54 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Đ. Quốc lộ 21A, X. Đồng Tâm, H. Lạc Thủy, T. Hòa Bình
NN

Nguyễn Ngân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất ngay gần chợ Đồng Tâm, đối diện trường CĐ Cơ điện, đường 10m, chỉ hơn 6tr/m2, đất 2 mặt tiền - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.