Tin đăng đã hết hạn.

Bán mảnh đất 3.400m² tại tổ 13, thị trấn Chi Nê, huyện Lạc Thủy, Hòa Bình

Ngày đăng: 16/07/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán mảnh đất 3.400m² tại tổ 13, thị trấn Chi Nê, huyện Lạc Thủy, Hòa Bình Diện tích: 3.400m², trong đó có 200m² đất ở đô thị, phần còn lại là đất trồng cây lâu năm. Mặt tiền rộng hơn 50m, ngõ bê tông 4m, dễ dàng di chuyển và xây dựng. Vị trí: Sát Trường Cao đẳng Cơ điện Tây Bắc, thuận tiện cho việc xây dựng nhà trọ cho sinh viên, biệt thự, hoặc phân lô

Xem thêm

Liên hệ:

039 201 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

22,1 tỷ

3.400 m²
6,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Đ. Quốc lộ 21B, Tt. Chi Nê, H. Lạc Thủy, T. Hòa Bình
NH

Nguyến Ha

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán mảnh đất 3.400m² tại tổ 13, thị trấn Chi Nê, huyện Lạc Thủy, Hòa Bình - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.