Tin đăng đã hết hạn.

View cực phẩm, đất bám suối, có ao có nhà, sẵn nhiều cây ăn quả và cây bóng mát lâu năm

Ngày đăng: 04/05/2025

4.2
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

View cực phẩm, đất bám suối, có ao có nhà, sẵn nhiều cây ăn quả và cây bóng mát lâu năm, địa chỉ thị trấn ba đồi huyện lạc thủy, diện tích 6200m2, thổ cư tận 2000m còn lại cln.
Liên hệ 0334483619

Xem thêm

Liên hệ:

033 448 ****

Vị trí bản đồ

10 tỷ

6.200 m²
1,61 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết View cực phẩm, đất bám suối, có ao có nhà, sẵn nhiều cây ăn quả và cây bóng mát lâu năm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.