Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm nghỉ dưỡng tại Khoan Dụ, Lạc Thủy, Hòa Bình, 3,8 tỷ, 1976 m2 giá dành cho nhà đầu tư

Ngày đăng: 21/03/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Đất nền rộng rãi 1976m2 nằm ở vị trí đắc địa tại Khoan Dụ, Lạc Thủy, Hòa Bình. Với mặt tiền 65m, đường vào rộng 6m, rất thuận tiện cho việc đi lại và phát triển kinh doanh. Pháp lý đầy đủ, mang lại sự an tâm cho người mua. Khu vực này có phong thủy tốt, phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư lâu dài.

+ Mặt tiền rộng, dễ dàng thiết kế theo ý muốn.
+ Đường vào phù hợp cho xe ô tô.

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0978161596 hoặc gặp Lê Văn Giang.

Xem thêm

Liên hệ:

097 816 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 65m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

3,8 tỷ

1.976 m²
1,92 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm nghỉ dưỡng tại Khoan Dụ, Lạc Thủy, Hòa Bình, 3,8 tỷ, 1976 m2 giá dành cho nhà đầu tư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.