Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất mặt tiền Quốc lộ 21 Lạc Thủy, Hòa Bình, xứng đáng để đầu tư ngay

Ngày đăng: 18/03/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Anh Cao 0934645188 đang có thông tin lô đất siêu đẹp: Mặt đường Quốc lộ 21, giao thông thuận tiện, kinh doanh tốt, tiềm năng tăng giá cao.

* Diện tích: 93m2 mặt tiền: 5m, nở hậu 5,05m. 43.2m2 đất ở

Pháp lý rõ ràng sổ đỏ chính chủ sang tên ngay sau 1 nốt nhạc.
Chỉ với giá 1,4 tỷ cơ hội đầu tư cực tốt.

Liên hệ Anh Cao 0934645188 (Call/Zalo) để xem đất và sổ trực tiếp mà ko mất bất kỳ một chi phí nào...

Nhanh tay sở hữu lô đất đẹp giá tốt trước khi quá muộn!
Đất đẹp ở đó - quyết có ngay thôi.

Xem thêm

Liên hệ:

093 464 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Giao thông thuận lợi, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

1,4 tỷ

93 m²
15,05 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất mặt tiền Quốc lộ 21 Lạc Thủy, Hòa Bình, xứng đáng để đầu tư ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.