Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán gấp lô đất giá chỉ 600tr cách ql12b chỉ 50m

Ngày đăng: 08/10/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Vị trí cực đẹp, ngay trung tâm Phố Lâm Hóa Sở hữu ngay lô đất full thổ cư, pháp lý rõ ràng, sổ riêng từng lô! Mặt tiền: 5m Hạ tầng hoàn thiện: Đường nhựa 5m, vỉa hè 1.5m Hệ thống điện nước ngầm, cây xanh, đèn năng lượng mặt trời Vị trí vàng: Cách Quốc lộ 12B chỉ 50m Nằm trong khu dân cư hiện hữu Cách công viên, sân chơi chỉ 400m Cách khu đô thị công nghiệp Tân Phong 1km Gần chợ, trường học, UBND, nhà văn hóa, Giá chỉ từ 600 triệu/lô Bao trọn chi phí sang tên, sổ hồng trao tay! Liên hệ chính chủ

Xem thêm

Liên hệ:

087 710 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

600 triệu

114 m²
5,26 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán gấp lô đất giá chỉ 600tr cách ql12b chỉ 50m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.