Tin đăng đã hết hạn.

Đất Hòa Bình sát sông Bưởi, view đẹp - view bãi bồi giữ sông, ô tô vào đất, mặt tiền rộng 62m

Ngày đăng: 16/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Đất giáp sông, view đẹp, ô tô vào đất, mặt tiền rộng, bốn bề thoáng. Gần vườn Quốc Gia Cúc Phương. Đất 690m2 thổ cư, còn lại là đất cây lâu năm (pháp lý chuẩn, đã có sổ). Dân ở xung quanh, nhưng đất nằm ở phía bên đường giáp sông độc lập, xung quanh là đất trồng cây nên rất thoáng (xem streetview để biết cụ thể) Phù hợp với xây dựng nhà vườn. Đất đang trồng sẵn 100 cây cau, 20 cây trám...

Xem thêm

Liên hệ:

034 726 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 62m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

1,45 tỷ

998 m²
1,45 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất Hòa Bình sát sông Bưởi, view đẹp - view bãi bồi giữ sông, ô tô vào đất, mặt tiền rộng 62m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.