Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất gần KCN tại Yên Nghiệp, Lạc Sơn, Hòa Bình, 374 triệu, 138m2

Ngày đăng: 04/09/2025

4.2
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Đất nền tại Yên Nghiệp, Lạc Sơn, Hòa Bình với diện tích 138m2 đang chờ đón chủ nhân mới. Giá chỉ 374 triệu VND, quá hời cho một miếng đất tiềm năng Đường vào rộng 7m, thoải mái cho xe cộ ra vào. Pháp lý đầy đủ, yên tâm khi giao dịch. Chỉ mất vài phút di chuyển ra đường lộ và KCN 6000 CN. Xung quanh dân giàu có và đông đúc Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua số 0978494882. Phạm Huyền Trang.

Xem thêm

Liên hệ:

097 849 ****

Vị trí bản đồ

374 triệu

138 m²
2,71 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất gần KCN tại Yên Nghiệp, Lạc Sơn, Hòa Bình, 374 triệu, 138m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.