Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tặng nhà 2 mặt tiền siêu thoáng, kinh doanh tốt, sổ đỏ sẵn - giá đầu tư nhỉnh 1ty

Ngày đăng: 15/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Diện tích: 325,9m² (263,5m² đất ở lâu dài + 62,4m² đất trồng cây lâu năm) - 2 mặt tiền đường bê tông rộng, ô tô tránh nhau thoải mái - Mặt chính rộng ~9,72m - Mặt bên ~14,69m * Ưu điểm nổi bật: Lô đất vuông vức, thoáng, thế đất đẹp. 2 mặt tiền cực thoáng, phù hợp kinh doanh, mở cửa hàng, quán ăn hoặc xây nhà ở kết hợp cho thuê. Đường bê tông rộng, giao thông thuận tiện, ô tô vào tận đất. Khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt, gần chợ, trường học, UBND. * Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng sang tên ngay. * Giá bán: 1.1ty Liên hệ ngay : 0968501992- Nguyễn Dưỡng Chuyên BDS VEN ĐÔ

Xem thêm

Liên hệ:

096 850 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9,72m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

1,1 tỷ

325.9 m²
3,38 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tặng nhà 2 mặt tiền siêu thoáng, kinh doanh tốt, sổ đỏ sẵn - giá đầu tư nhỉnh 1ty - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.