Tin đăng đã hết hạn.

Đầu tư siêu lời - Đất sạch giá rẻ chỉ 250 triệu - trng tâm Lạc Sơn, Hòa Bình!

Ngày đăng: 17/06/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Diện tích mỗi lô: 117m² Mặt tiền = Mặt hậu: 6,16m đất vuông vắn, phong thủy tốt Đường trước đất: Bê tông rộng rãi, dễ đi lại, ô tô vào tận nơi Thích hợp xây nhà ở, làm nhà vườn hoặc đầu tư sinh lời Không khí trong lành, dân cư thân thiện, tiềm năng phát triển tốt Giá chỉ: 250 triệu/lô giá quá rẻ cho đất có sổ, hạ tầng tốt Pháp lý rõ ràng, sang tên nhanh chóng Liên hệ Nguyễn Dưỡng 0968501992- Chuyên BDS Ven Đô để xem đất thực tế và đặt cọc sớm nhất!

Xem thêm

Liên hệ:

096 850 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

250 triệu

117 m²
2,14 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đầu tư siêu lời - Đất sạch giá rẻ chỉ 250 triệu - trng tâm Lạc Sơn, Hòa Bình! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.