Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại Xã Tân Lập, Lạc Sơn, Hòa Bình giá siêu hời 337 triệu, 130 m2 gần dự án Sungroup

Ngày đăng: 10/01/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất nền tại Xã Tân Lập, Lạc Sơn, Hòa Bình với diện tích 130 m2, giá 337 triệu VND.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
+ Ngõ vào rộng 7m, thuận tiện cho xe cộ ra vào.
+ Khu vực dân cư đông đúc thích hợp cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.

Mọi thông tin chi tiết và tư vấn miễn phí, vui lòng liên hệ Phạm Huyền Trang qua số điện thoại 0978494882.

Xem thêm

Liên hệ:

097 849 ****

Vị trí bản đồ

337 triệu

130 m²
2,59 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại Xã Tân Lập, Lạc Sơn, Hòa Bình giá siêu hời 337 triệu, 130 m2 gần dự án Sungroup - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.