Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần chuyển nhượng lô đất làn 2 Quốc Lộ 1A đoạn qua thanh phố Kỳ Anh - Hà Tĩnh chỉ 4tr/m2

Ngày đăng: 28/02/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Lô làn 2 Quốc Lộ 1A đối diện cổng phường vị trí cực đẹp cho các nhà đầu tư kinh doanh dịch vụ.
- Diện tích 1383m2 300m2 TC (mặt tiền 45m) đường rộng - Cách Quốc lộ 1A 50mét, nằm giữa 2 cổng khu đại công nghiệp chính thành phố Kỳ Anh - Hà Tĩnh.
- Sau lưng đất là 2 khu đại công nghiệp của Vingruop và Fomusa đã và đang đi vào hoạt động với công suất 50.000 công nhân.
- Cách bãi biển Kỳ Nam 2km.
- Đã phân hành lang sông rộng 30 mét.
- Khu vực đang phát triển phù hợp đầu tư chờ tăng giá hay mở loại hình dịch vụ kinh doanh nhà hàng, spa, karaoke...
- Pháp lý đất thổ cư bìa hồng chính chủ.
Giá 4tr/m2.
LH chính chủ Mr Tú 0904246279.

Xem thêm

Liên hệ:

090 424 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 45m

Vị trí bản đồ

5,55 tỷ

1.383 m²
4,01 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần chuyển nhượng lô đất làn 2 Quốc Lộ 1A đoạn qua thanh phố Kỳ Anh - Hà Tĩnh chỉ 4tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.