Tin đăng đã hết hạn.

Mảnh đất Măng Đen tuyệt đẹp, đón ánh bình minh

Ngày đăng: 03/09/2025

6.9
Khá
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Mở ra cơ hội sở hữu lô đất tuyệt đẹp tại Võ Thị Sáu, Măng Đen, nơi phong cảnh hữu tình hòa quyện cùng không gian sống lý tưởng.
Diện tích lô đất là 7m x 26m, mỗi bên chừa 1m, tạo không gian thoáng đãng và riêng tư.
Giá bán: 4.xx tỷ.
Liên hệ ngay 0397470845 để biết thêm thông tin chi tiết và khám phá tiềm năng đầu tư tại vùng đất đầy hứa hẹn này.
Xem thêm

Liên hệ:

039 747 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Chiều sâu 26m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

4 tỷ

182 m²
21,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ ngách (<2,5m)
Địa chỉ
Tt. Măng Đen, H. Kon Plông, T. Kon Tum
LT

Linh Chi Trần

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mảnh đất Măng Đen tuyệt đẹp, đón ánh bình minh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.