Tin đăng đã hết hạn.

Lô góc 482m2 có 200m2 thổ cư, sẵn nhà tại vĩnh tiến, kim bôi, Hòa Bình

Ngày đăng: 08/10/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán gấp lô đất 482m2 có 200m2 thổ cư. Lô góc đất vuông vắn. Sẵn nhà 1 tầng xây kiên cố có thể lên thêm tầng nếu muốn. View cánh đồng thoáng mát. Gần đường 12b , gần ngã 3 bãi chạo . tiện ích đầy đủ. Đất cách Hòa lạc chỉ 50km Cách trung tâm hà nội 70km. Giao thông thuận lợi. Đất sổ hồng pháp lý chuẩn chỉnh. Giá bán nhanh chỉ 850 tr cả đất cả nhà. Lh : 0962783980 em quang để xem đất.

Xem thêm

Liên hệ:

096 278 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Đất vuông - nở hậu, Căn góc

Vị trí bản đồ

850 triệu

482 m²
1,76 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Quốc Lộ 12B, X. Vĩnh Tiến, H. Kim Bôi, T. Hòa Bình
KQ

Kiều Duy Quang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô góc 482m2 có 200m2 thổ cư, sẵn nhà tại vĩnh tiến, kim bôi, Hòa Bình - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.