Tin đăng đã hết hạn.

Siêu hot đất đẹp nam thượng, kim bôi, hòa bình 220m full thổ cư giá chỉ 980triệu

Ngày đăng: 19/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

SIÊU HOT ĐẤT ĐẸP NAM THƯỢNG, KIM BÔI, HÒA BÌNH GIÁ CHỈ 980TRIỆU Diện tích: 220m full thổ cư (ONT) Mặt tiền 8m rộng rãi, đất vuông vắn. Đường bê tông 5m, ô tô tránh nhau dễ dàng, đường thông các ngả. Vị trí đắc địa: Cách Quốc lộ 12B chỉ 200m, ra chợ và bãi xe chỉ 300m Khu dân cư đông đúc, văn minh tiện kinh Giao thông thuận lợi cách Hà Nội chỉ hơn 1 giờ chạy xe. Không gian sống lý tưởng: Không khí trong lành, cảnh quan xanh mát xây nhà vườn hoặc homestay đều tuyệt vời. Khu vực Kim Bôi nổi tiếng với suối khoáng nóng và du lịch nghỉ dưỡng tiềm năng cho thuê homestay cực lớn. Giá chỉ: 980 TRIỆU Sổ đỏ sẵn sàng sang tên, pháp lý minh bạch.

Xem thêm

Liên hệ:

096 386 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

980 triệu

220 m²
4,45 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu hot đất đẹp nam thượng, kim bôi, hòa bình 220m full thổ cư giá chỉ 980triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.