Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất nền tại ĐT 12B, Nam Thượng, Kim Bôi, Hòa Bình, giá cực chất 550 triệu, 90m2

Ngày đăng: 07/08/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Đất nền dự án nằm ở vị trí đắc địa, thuận lợi cho việc đầu tư và xây dựng nhà ở. + Diện tích: 90m2. + Giá: 550 triệu VND. + Pháp lý: Sổ đỏ/ sổ hồng đầy đủ. + Hướng cửa chính: Tây Bắc. + Chiều ngang mặt tiền: 5m. + Chiều rộng ngõ trước: 7m. + Phong thủy tốt cho việc an cư và đầu tư. + Gần dự án villa & resort Serena và Mandala chỉ 5 phút di chuyển. Đường vào rộng rãi, thuận tiện cho xe ô tô di chuyển. Mặt tiền rộng rãi, thích hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà phố. Pháp lý rõ ràng, đảm bảo an toàn cho các giao dịch. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và không bỏ lỡ cơ hội sở hữu đất nền tuyệt vời này! 0856110911 Nguyễn Hoàng Hiệp.

Xem thêm

Liên hệ:

085 611 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

550 triệu

90 m²
6,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Đ. Quốc Lộ 12B, X. Nam Thượng, H. Kim Bôi, T. Hòa Bình
NH

Nguyễn Hoàng Hiệp

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất nền tại ĐT 12B, Nam Thượng, Kim Bôi, Hòa Bình, giá cực chất 550 triệu, 90m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.