Tin đăng đã hết hạn.

Đất vàng nghỉ dưỡng kim bôi 6000m cạnh suối cạnh sungroup chỉ nhỉnh 6 tỷ-x2x3 siêu tiềm năng

Ngày đăng: 01/07/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

CƠ HỘI VÀNG XÂY BIỆT THỰ FARMSTAY HOMESTAY CAO CẤP LỢI NHUẬN SIÊU KHỦNG! Bán mảnh đất siêu hiếm tại Kim Bôi Hòa Bình, diện tích khủng lên tới 6000m², vị trí đẹp, cạnh suối tự nhiên, cực kỳ lý tưởng để làm nghỉ dưỡng khu sinh thái biệt thự sân vườn tổ hợp homestay đẳng cấp. Địa hình thoáng, bằng phẳng bao quanh bởi thiên nhiên xanh mát, không khí trong lành quanh năm Đường ô tô vào tận đất hạ tầng đang mở rộng sẵn sàng khai thác hoặc phân lô sinh lời TIỀM NĂNG TĂNG GIÁ CỰC MẠNH ĐÓN ĐẦU ĐẠI DỰ ÁN SUN GROUP: Nằm ngay vùng quy hoạch của siêu dự án Sun Group Kim Bôi Toàn khu vực đang sốt đất tăng giá từng ngày, đặc biệt các lô gần suối gần khu Sun quy hoạch như thế này gần như không còn Sau khi Sun vận hành, giá đất sẽ nhân 2 nhân 3 là hoàn toàn có thể xảy ra Giá chào chỉ nhỉnh 6 tỷ cho 6000m² đất nghỉ dưỡng, tính ra chưa tới 700 nghìn/m² CƠ HỘI VÀNG CHO NHÀ ĐẦU TƯ THÔNG THÁI Sổ đỏ chính chủ pháp lý rõ ràng giao dịch nhanh gọn Liên hệ ngay Mr. Tùng 0981400248 chuyên nhà đẹp Trung tâm Hà Nội để xem nhà miễn phí. Miễn trung gian, môi giới.

Xem thêm

Liên hệ:

098 140 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

6,5 tỷ

6.000 m²
1,08 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Quốc Lộ 12B, X. Cuối Hạ, H. Kim Bôi, T. Hòa Bình
0

0981400248

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất vàng nghỉ dưỡng kim bôi 6000m cạnh suối cạnh sungroup chỉ nhỉnh 6 tỷ-x2x3 siêu tiềm năng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.