Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất đẹp 304m² full thổ cư tại Thôn Thái Cao, Nam Bình, Thái Bình. Giá chỉ 1.35 tỷ

Ngày đăng: 13/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán lô đất Thôn Thái Cao, Nam Bình, Thái Bình (cũ). Nay sau sáp nhập thuộc tỉnh Hưng Yên - Diện tích: 304m², đất vuông vắn, cao ráo. Mặt tiền 10m - Full thổ cư, xây dựng nhà ở lâu dài, biệt thự vườn, nghỉ dưỡng hoặc đầu tư đều phù hợp. - Mặt đường rộng, 2 ô tô tránh nhau thoải mái. - Khu dân cư hiện hữu, nhà dân ở sát cạnh, an ninh tốt, hàng xóm thân thiện. - Giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển ra trung tâm xã, huyện và các tuyến liên tỉnh. Sổ đỏ, pháp lý đầy đủ Giá bán: 1.35 tỷ Liên hệ ngay để xem đất: 0989946626Ms Ái)

Xem thêm

Liên hệ:

098 994 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

1,35 tỷ

304 m²
4,44 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất đẹp 304m² full thổ cư tại Thôn Thái Cao, Nam Bình, Thái Bình. Giá chỉ 1.35 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.