Siêu phẩm đất nền An Bình, Kiến Xương, Thái Bình đã chính thức lộ diện

Ngày đăng: 15/05/2026

6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Siêu phẩm đất nền An Bình, Kiến Xương, Thái Bình đã chính thức lộ diện!
Sở hữu diện tích lên đến 856m², trong đó có 355m² đất ở, còn lại là đất trồng cây lâu năm và đất nuôi trồng thủy sản.
Nổi bật với mặt tiền rộng rãi, mang đến không gian thoáng đãng, lý tưởng cho mọi mục đích sử dụng.
Đặc biệt, đường ô tô vào tận đất, cực kỳ thuận tiện cho việc di chuyển và vận chuyển.
Mức giá "hời" chỉ 1.xxx tỷ đồng cho một lô đất tiềm năng như thế này.
Liên hệ ngay 0394270520 hoặc 0964802216 để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư sinh lời hoặc an cư lạc nghiệp tuyệt vời này!
Xem thêm

Liên hệ:

039 427 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

1 tỷ

856 m²
1,17 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
X. An Bình, H. Kiến Xương, T. Thái Bình
XN

Xuan Nguyen

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm đất nền An Bình, Kiến Xương, Thái Bình đã chính thức lộ diện - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.