Bán Đất Mặt Tiền Hương Lộ 62 Sông Cầu - 1126.4m2, Ngang 20m - 5 Tỷ (4.4tr/m2) - 2 Mặt Tiền

Ngày đăng: 22/05/2026

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán Đất Mặt Tiền Hương Lộ 62 Sông Cầu - 1126.4m2, Ngang 20m - 5 Tỷ (~4.4tr/m2) - Quy Hoạch Full Thổ Cư 2 Mặt Tiền * Vị trí: Mặt tiền đường Hương Lộ 62, ngay trung tâm hành chính xã Sông Cầu, huyện Khánh Vĩnh. Cách Cụm công nghiệp (CCN) Sông Cầu chỉ 300m. Diện tích: 1126.4m2 - Ngang ~20m x 55m. Hiện trạng: Đất 2 mặt tiền trước sau thông thoáng, hướng Đông. Thế đất bằng phẳng, nằm trong khu dân cư hiện hữu. Quy hoạch toàn bộ là đất ở (Full Thổ), cực kỳ tiềm năng để làm kho xưởng, kinh doanh hoặc đầu tư phân lô. Pháp lý: Sổ hồng riêng (Đã có sẵn 100m2 thổ cư). * Giá Bán: 5 Tỷ (~4.4tr/m2). * Lh: 0764namsaubaytamsausau - Hiếu (Hoa hồng ACE) (Nhận Ký Gửi Mua Bán Thuê Bất Động Sản)

Xem thêm

Liên hệ:

094 340 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

5 tỷ

1.126 m²
4,44 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
Đ. Hương lộ 62, X. Sông Cầu, H. Khánh Vĩnh, T. Khánh Hòa
CC

Chính Chủ

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán Đất Mặt Tiền Hương Lộ 62 Sông Cầu - 1126.4m2, Ngang 20m - 5 Tỷ (4.4tr/m2) - 2 Mặt Tiền - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.