Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất mặt tiền Tỉnh Lộ 8C xã Khánh Hiệp, Huyện Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

Ngày đăng: 16/08/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán lô đất mặt tiền Tỉnh Lộ 8C xã Khánh Hiệp, huyện Khánh Vĩnh, Khánh Hòa. Vị trí: Xã Khánh Hiệp, huyện Khánh Vĩnh, tỉnh Khánh Hòa. Diện tích: 275m² (ngang 5m). Mặt tiền: Ngay mặt đường Tỉnh lộ 8C thuận tiện giao thông. Khu dân cư hiện hữu sinh hoạt thuận tiện. Giá bán: 368 triệu (thương lượng nhẹ). Đất bằng phẳng, vuông vức thích hợp xây nhà, làm cửa hàng hoặc đầu tư dài hạn. Giao thông thuận tiện, kết nối nhanh về trung tâm thị trấn. Khu vực đang phát triển, tiềm năng tăng giá tốt. Liên hệ: 0912841518

Xem thêm

Liên hệ:

091 284 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

368 triệu

275 m²
1,34 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Tỉnh lộ 8, X. Khánh Hiệp, H. Khánh Vĩnh, T. Khánh Hòa
TN

Trần Thị Ngát

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất mặt tiền Tỉnh Lộ 8C xã Khánh Hiệp, Huyện Khánh Vĩnh, Khánh Hòa - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.