Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất tại trung tâm thị trấn Khánh Vĩnh tỉnh Khánh Hòa

Ngày đăng: 18/08/2025

5.9
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán lô đất tại trung tâm thị trấn Khánh Vĩnh tỉnh Khánh Hòa. Số 10 Nguyễn Văn Trỗi. Diện tích 141m2. Ngang 6,8m, nở hậu hn 7m, hướng đông nam, phong Thủy đẹp, đường nhựa. Giá bán 2.200tr. Ngay vòng xoay ngã năm thị trấn Khánh Vĩnh trong bán kính 500 m đầy đủ các tiện ích chợ, BH Xanh, siêu thị, ủy ban, cq thuế, ngân hàng, công an, trường cấp một cấp hai cấp ba. Liên hệ: 0912841518

Xem thêm

Liên hệ:

091 284 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,8m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

2,2 tỷ

141 m²
15,6 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Tt. Khánh Vĩnh, H. Khánh Vĩnh, T. Khánh Hòa
TN

Trần Thị Ngát

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất tại trung tâm thị trấn Khánh Vĩnh tỉnh Khánh Hòa - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.