Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất Khánh Phú 256m² full thổ cư, giá chỉ 380tr đường ô tô, quy hoạch mở rộng 14m!

Ngày đăng: 16/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Cơ hội đầu tư sinh lời cao chỉ với 380 triệu! Lô đất cực đẹp tại xã Khánh Phú Khánh Vĩnh, giá rẻ bất ngờ, pháp lý rõ ràng: Diện tích: 256m² full thổ cư 100% Mặt tiền: 6,7m nở hậu nhẹ, đất bằng phẳng Đường hiện trạng: Bê tông 2 ô tô tránh nhau thoải mái Quy hoạch mở rộng: Lộ giới đường 14m giá trị tăng theo hạ tầng Vị trí: Cách TP. Nha Trang chỉ 30km Di chuyển nhanh theo Đại lộ Võ Nguyên Giáp chỉ mất khoảng 45 phút Giá bán chỉ: 380 triệu giá đầu tư cực kỳ tốt, sổ riêng công chứng nhanh Lợi thế đầu tư: Đất thổ cư hoàn toàn xây dựng ngay Giá mềm nhất khu vực tiềm năng tăng giá rõ rệt theo hạ tầng Gần trục kết nối lớn giữa Nha Trang Khánh Vĩnh Cao tốc Bắc Nam Liên hệ: Tiến Nguyễn 0937372229 Số chứng chỉ: KH-00780

Xem thêm

Liên hệ:

093 737 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,7m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

380 triệu

256 m²
1,48 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất Khánh Phú 256m² full thổ cư, giá chỉ 380tr đường ô tô, quy hoạch mở rộng 14m! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.