Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất có thổ cư 940m2 gần trường Happy Village, xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh giá rẻ LH 0788558552

Ngày đăng: 05/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán đất thổ cư xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh gần trường Happy Village. + Diện tích 940m2 (có sẵn 500m2 thổ cư)... Hướng Tây Nam. + Mặt tiền 26m đường bê tông rộng rãi... Điện nước đầy đủ. + Gần trường Happy Village... Kdl Thác YangBay... Suối Đá Bàn. + Cạnh đường mới kết nối NTrang - Khánh Vĩnh - Khánh Sơn. Giá bán 980 triệu. Liên hệ xem BĐS07885585520788558552 Cường.

Xem thêm

Liên hệ:

078 855 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 26m

Vị trí bản đồ

980 triệu

940 m²
1,04 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Đ. Hương lộ 62, X. Khánh Phú, H. Khánh Vĩnh, T. Khánh Hòa
0

0788558552

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất có thổ cư 940m2 gần trường Happy Village, xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh giá rẻ LH 0788558552 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.