Tin đăng đã hết hạn.

Siêu Phẩm Đất Thổ Cư Xã Khánh Phú vị trí đầu tư cực đẹp

Ngày đăng: 02/08/2025

4.1
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Siêu Phẩm Đất Thổ Cư Xã Khánh Phú vị trí đầu tư cực đẹp ! - Diện tích : 152,6m2 - 190,8m2 - Đường bê tông lớn 2 ô tô né nhau , đối diện trang trại lớn - Vị Trí đẹp tiềm năng cao , đầu tư tốt - Gần Khu Công Nghiệp Sông Cầu , Gần Tuyến Liên Vùng Khánh Sơn - Khánh Vĩnh đang thi công - Pháp lý chuẩn chỉnh , sổ hồng thổ cư Giá chỉ từ : 315 triệu Lh 0858179468 e Quảng

Xem thêm

Liên hệ:

085 817 ****

Vị trí bản đồ

315 triệu

152 m²
2,07 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu Phẩm Đất Thổ Cư Xã Khánh Phú vị trí đầu tư cực đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.